Viet-Sentai Channel Forum♥
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Latest topics

» [Vietsub Series] Gekisou Sentai Carranger (cập nhật tập 22)
by Hảo Wed Aug 01, 2018 10:09 pm

» [Viet-Sentai]Tokumei Sentai Go-buster vs Beet Buster vs J
by judykieu Fri May 09, 2014 11:43 am

» Lồng tiếng anime
by trietdm2001vn Mon Apr 21, 2014 10:27 pm

» [Vietsub Series] Zyuden Sentai Kyoryuger (Up EP48)
by trietdm2001vn Sun Feb 23, 2014 12:26 pm

» Lịch sử Toku
by trietdm2001vn Mon Dec 02, 2013 9:45 am

» Dragon Ball bản khựa
by trietdm2001vn Fri Nov 29, 2013 9:42 pm

» Nhìn hình đoán chữ kamen rider-super sentai-ultraman-metal hero
by trietdm2001vn Fri Nov 29, 2013 9:34 pm

» Game Show Word Search TOKUSATSU
by trietdm2001vn Fri Nov 29, 2013 9:30 pm

» Cùng chia sẻ top 10 bộ (nhân vật) anime bạn thích nhất.
by anhlaiprovl2 Tue Nov 05, 2013 11:49 am

» Hurricanger 10 years after
by anhlaiprovl2 Tue Nov 05, 2013 11:46 am

You are not connected. Please login or register

[Vietsub Series] Tokumei Sentai Go-Buster (up50 + re-up ep33 => ep39)

dinh06lx
nguyenlinh90
hoakimngan
zozoboy169
hbinhlove2003
hanatarorure
wiliam123
reason96
01334
rowling2804
Nibi96
khanhken
kull.ozawa
detuphapthuat007
vuquanghai
Honda Satoshi
boboi vu
trungvt138
kidzero09
fairsky
hieutrumbo
Milotic 94
hotboy087
yulkyun
huongthienhuu
giapkimcuong
hoanmy410
henshin12
saveme222
wazzaw12398
GokuSaball
trietdm2001vn
tranlys
takechan
hung_8101991
LLS.DK
hung1998pro@gmail.com
ruby-chan
enjoytheworld
congmap1995
manhkien94
ngocanhsex
anhlaiprovl2
jinwachabeet
Him.ice
49 posters

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5 ... 9, 10, 11  Next

Go down  Thông điệp [Trang 4 trong tổng số 11 trang]

Him.ice

Him.ice
Administrator
Administrator

First topic message reminder :

Việt -Sentai trân trọng giới thiệu bộ super sentai thứ 36 " Tokumei Sentai Go-busters "

Phụ
đề việt ngữ được làm bởi Việt - Sentai. Khi mang sản phẩm của Việt -
Sentai đi đăng lên nguồn khác xin vui lòng ghi rõ nguồn gốc. ♥

[Vietsub Series] Tokumei Sentai Go-Buster (up50 + re-up ep33 => ep39) - Page 4 Go-bus10

[You must be registered and logged in to see this link.]

Thành
thị hiện tại đều được vận hành bằng một nguồn năng lượng khổng lồ được
gọi là Enetron (エネトロ) tạo ra Varm (ヴァーム ). Một tổ chức ác quỷ từ không
gian khác có tên gọi Vagurasu (ヴァグラス – Vagras) có âm mưu đánh cắp nguồn
năng lượng đó. Có 3 chiến binh được chọn, lập thành một nhóm gọi là
Go-Busters, với các đồng đội robot BuddyRoids, chiến đấu để bảo vệ Varm
khỏi Vagarasu

(Nguồn: Sưu tầm)

Nhân vật:

Lưu ý:
Khi down phim ở nguồn Minus các bạn nhớ bấm vào download dưới khung
play video nhé, tránh trường hợp thấy IDM trên khung play video mà bấm
vào download ở đó sẽ làm giảm chất lượng file tải về vì nó đã đc convert
để chiếu trên trình play video.

Tải phim:

Mật khẩu Download:
[color=olive]VIỆT-SENTAI♥
NGHIÊM CẤM GET LINK DƯỚI MỌI HÌNH THỨC.HÃY BỎ RA CHÚT ÍT THỜI GIAN GIAN
CLICK THỦ CÔNG THAY VÌ GET LINK. HÃY LÀ NGƯỜI CÓ Ý THỨC VÌ CỘNG ĐỒNG.
HÃY LÀ MỘT DOWNLOADER BIẾT TÔN TRỌNG CÔNG SỨC CỦA CÁC UPLOADER.

REMAKE VER:
Encoder + Editor: ruby-chan
Download:

REMAKE LINK:
Download Mega.co.nz:

Được sửa bởi Him.ice ngày Fri Mar 15, 2013 5:25 pm; sửa lần 44.

https://viet-sentai.forum-viet.com

manhkien94

manhkien94
Administrator
Administrator

anhlaiprovl2 đã viết:à bên đó Shirogane cũng bảo nhưng mình hơi ngại vì mình ko rành dịch từ engsub qua cho lắm.Mình chỉ rành 1 chút về căn time thôi.Hiện đã căn time xong cho ep 50,để cho bạn mình nó giỏi tiếng anh nó dịch cười nhăn răng.Mình làm chủ yếu têt về làm quà cho lũ trẻ ở nhà nên chất lượng chắc không bằng các subteam làm,nên ngại ko tham gia với các subteam khác.Đợi tay ghề khá lên rồi tính cười nhăn răng

Có sao đâu, ông rảnh thì cứ tham gia, có gì người ta giúp cho.
Biết gì chỉ đấy thôi mà ^^.

https://www.facebook.com/manhkien

hoanmy410

hoanmy410
Member
Member

cam on nha cuoi cung cung co 42 roi tks nhieu. cac anh vat/ va roi

giapkimcuong

giapkimcuong
Member
Member

cam on nhom nhieu

tranlys

tranlys
V.I.P
V.I.P

đã chiến xong :tungday:
cảm ơn subteam nhiều ;wow;

Him.ice

Him.ice
Administrator
Administrator

Mọi người lưu ý một chút nhé. Khi các bạn down phim về xem các bạn thấy có vấn đề lỗi kara, hay gì thì thông báo ngay topic này để subteam kịp thời sửa chữa nha. => tất cả nhằm mang lại sản phầm tốt cho các bạn mà thôi vì thế đừng ngần ngại.

manhkien94

manhkien94
Administrator
Administrator

Đã post lại link 40 và 41 fix kara nhé mọi người :).

huongthienhuu

huongthienhuu
Member
Member

sao GB ra chậm hơn KM nữa zax

trietdm2001vn

trietdm2001vn
V.I.P
V.I.P

sao GB ra chậm hơn KM nữa zax

bên cm KRW giải thích rồi mà

yulkyun

yulkyun
Member
Member

huongthienhuu đã viết:sao GB ra chậm hơn KM nữa zax
Bạn thông cảm. Người làm Go-Buster mấy bữa nay hơi bận, nên tiến độ có chậm hơn tí. Nhưng bọn mình sẽ cố gắng đẩy nhanh để kịp tiến độ, đưa tới cho mọi người những sản phẩm tốt nhất. Cám ơn bạn đã theo dõi và ủng hộ :)

anhlaiprovl2

anhlaiprovl2
Administrator
Administrator

Mọi người so sánh với bản sub của viet-sentai sẽ thấy giữa những bản ra nhanh và những bản của viet-sentai có sự khác biệt về chất lượng hình ảnh,từng câu thoại trong từng tập.Viet-sentai luôn đặt chất lượng lên hàng đầu nên mọi người đã là fan toku chân chính thì hiểu cho subteam nha [Vietsub Series] Tokumei Sentai Go-Buster (up50 + re-up ep33 => ep39) - Page 4 1959095463

ruby-chan

ruby-chan
Staff member
Staff member

Over-Time sub movie của Go-Busters rùi đó, nếu đc thì subteam có thể tung movie trước ep 44 đc ko?
tại ep 44 xuất hiện Ene-tan có trong movie nên tung movie trước ep 44 để mọi người dễ hiễu hơn đó

anhlaiprovl2

anhlaiprovl2
Administrator
Administrator

việc tìm kiếm raw phần này hơi khó,nên chắc phải đợi thôi bạn.Chứ nếu dễ kiếm thì các subteam khác cũng đã làm rồi

ruby-chan

ruby-chan
Staff member
Staff member

anhlaiprovl2 đã viết:việc tìm kiếm raw phần này hơi khó,nên chắc phải đợi thôi bạn.Chứ nếu dễ kiếm thì các subteam khác cũng đã làm rồi
ý bạn ko dễ kiếm là sao, raw của movie này đã có link torrent rồi mà, sub của Over-Time cũng là softsub nên có thể tách sub ra lấy raw cũng đc đấy chứ

manhkien94

manhkien94
Administrator
Administrator

Xin lỗi để các đồng chí chờ đợi mòn mỏi, ep 43 và 44 hiện đã dịch xong, chỉ còn chờ 1 vài bước nữa và upload, sau đó mình sẽ post ngay cho anh em.
* Mà nói chung cái gì chờ lâu để đói ăn cũng ngon hơn đúng ko mọi người:))

anhlaiprovl2

anhlaiprovl2
Administrator
Administrator

ruby-chan đã viết:
anhlaiprovl2 đã viết:việc tìm kiếm raw phần này hơi khó,nên chắc phải đợi thôi bạn.Chứ nếu dễ kiếm thì các subteam khác cũng đã làm rồi
ý bạn ko dễ kiếm là sao, raw của movie này đã có link torrent rồi mà, sub của Over-Time cũng là softsub nên có thể tách sub ra lấy raw cũng đc đấy chứ
vấn đề này nên để subteam trả lời thì hơn,Mình lên mạng kiếm raw chứ không kiếm softsub nên không tìm được link [Vietsub Series] Tokumei Sentai Go-Buster (up50 + re-up ep33 => ep39) - Page 4 650269930với lại theo cá nhân mình thì làm từ raw nguyên bản hay hơn [Vietsub Series] Tokumei Sentai Go-Buster (up50 + re-up ep33 => ep39) - Page 4 364988687 vì softsub thì dễ khiến chúng ta bỏ đi bước quan trọng nhất là căn time mà lấy nguyên sub của người ta rồi làm lại lắm.Ý kiến riêng thôi [Vietsub Series] Tokumei Sentai Go-Buster (up50 + re-up ep33 => ep39) - Page 4 1071211947

ruby-chan

ruby-chan
Staff member
Staff member

anhlaiprovl2 đã viết:
vấn đề này nên để subteam trả lời thì hơn,Mình lên mạng kiếm raw chứ không kiếm softsub nên không tìm được link [Vietsub Series] Tokumei Sentai Go-Buster (up50 + re-up ep33 => ep39) - Page 4 650269930với lại theo cá nhân mình thì làm từ raw nguyên bản hay hơn [Vietsub Series] Tokumei Sentai Go-Buster (up50 + re-up ep33 => ep39) - Page 4 364988687 vì softsub thì dễ khiến chúng ta bỏ đi bước quan trọng nhất là căn time mà lấy nguyên sub của người ta rồi làm lại lắm.Ý kiến riêng thôi [Vietsub Series] Tokumei Sentai Go-Buster (up50 + re-up ep33 => ep39) - Page 4 1071211947
mình xem sentai cũng đc hơn 5 năm rồi nên mình cũng biết tìm raw trên TokuRawRevolution vào mỗi cn hoặc trên NyaaTorrents đôi khi cũng có người up raw sentai lên, tiêu biểu là cái raw movie bạn cứ lên Nyaa gõ vào khung search là Go-Busters Movie là ra thôi, nói raw mấy series trước khó kiếm thì mình còn tin chứ series này đang chiếu mà ko kiếm đc raw thì hơi lạ cười lăn lộn
Và mình cũng đâu nói là lấy softsub của người ta để làm thành vietsub đâu, mình nói là có thể tách sub để lấy raw cơ mà, 2 cái đó khác nhau ấy chứ nháy mắt)
có lẽ tại cậu cũng không rành về mấy vụ raw - sub này lắm nên thôi bỏ qua vậy cười ngoác miệng
anyway, mình đang mong chờ ep 43-44 đây, mặc kệ dù ai sub nhanh hơn nhưng mình cũng chỉ chờ sub của viet-sentai, hy vọng là sau khi hoàn thành xong bộ này subteam có thể quay trở lại remake mấy tập đầu yêu thế

Him.ice

Him.ice
Administrator
Administrator

ruby-chan đã viết:
anhlaiprovl2 đã viết:vấn đề này nên để subteam trả lời thì hơn,Mình lên mạng kiếm raw chứ không kiếm softsub nên không tìm được link với lại theo cá nhân mình thì làm từ raw nguyên bản hay hơn vì softsub thì dễ khiến chúng ta bỏ đi bước quan trọng nhất là căn time mà lấy nguyên sub của người ta rồi làm lại lắm.Ý kiến riêng thôi
mình xem sentai cũng đc hơn 5 năm rồi nên mình cũng biết tìm raw trên TokuRawRevolution vào mỗi cn hoặc trên NyaaTorrents đôi khi cũng có người up raw sentai lên, tiêu biểu là cái raw movie bạn cứ lên Nyaa gõ vào khung search là Go-Busters Movie là ra thôi, nói raw mấy series trước khó kiếm thì mình còn tin chứ series này đang chiếu mà ko kiếm đc raw thì hơi lạ Và mình cũng đâu nói là lấy softsub của người ta để làm thành vietsub đâu, mình nói là có thể tách sub để lấy raw cơ mà, 2 cái đó khác nhau ấy chứ )có lẽ tại cậu cũng không rành về mấy vụ raw - sub này lắm nên thôi bỏ qua vậy anyway, mình đang mong chờ ep 43-44 đây, mặc kệ dù ai sub nhanh hơn nhưng mình cũng chỉ chờ sub của viet-sentai, hy vọng là sau khi hoàn thành xong bộ này subteam có thể quay trở lại remake mấy tập đầu
trước hết là cám ơn mọi người đã luôn theo dõi cũng như chờ sub của chúng tớ. Hiện tại chúng tớ đã làm xog đến các ep đã có raw r, nhưng bất cập ở ch 2pj cả sd lẫn hd tkì toàn phải enc 7,8 ep (vì mỗi ep 2 ver mà ) mà team có mỗj 1 enc thôi. Vừa đj làm tối về lại cặm cụi enc rồi lại up nên thời jan ra sub hơj trễ sắp tới chúg tớ sẽ bổ sung enc mới để đảm bảo tg ra sub đúg hạn.
Ps: sofdsub là sub mềm có thể tháo sub để lấy raw nhé.

anhlaiprovl2

anhlaiprovl2
Administrator
Administrator

đương nhiên mình biết điều cơ bản là có thể tách sub,raw ra từ softsub chứ vui vẻ nhưng ý mình là mình ko kiếm engsub,nhất là softsub vì khi đó "lòng tham" dễ nổi lên lắm cười lăn lộn.Với lại mình chỉ kiếm ở tumbrl thôi cười nhăn răng.CÒn subteam kiếm raw ở nguồn nào thì mình cũng chịu cười nhăn răng.Cám ơn Ruby-chan đã góp ý cười nhăn răng tks

Him.ice

Him.ice
Administrator
Administrator

anhlaiprovl2 đã viết:đương nhiên mình biết điều cơ bản là có thể tách sub,raw ra từ softsub chứ vui vẻ nhưng ý mình là mình ko kiếm engsub,nhất là softsub vì khi đó "lòng tham" dễ nổi lên lắm cười lăn lộn.Với lại mình chỉ kiếm ở tumbrl thôi cười nhăn răng.CÒn subteam kiếm raw ở nguồn nào thì mình cũng chịu cười nhăn răng.Cám ơn Ruby-chan đã góp ý cười nhăn răng tks

ở vn chưa team nào chia sẻ soft sub của họ cả, còn việc các subteam nước ngoài chia sẻ softsub là việc rất nhiều mà,không có soft sub của họ thì cũng chả team sub nào trans và time nhanh được để ra sub đc cả đâu. Trừ tokuvn cười ngoác miệng

trietdm2001vn

trietdm2001vn
V.I.P
V.I.P

chừng nào có ep 43 vậy subteam

manhkien94

manhkien94
Administrator
Administrator

Các bác thông cảm hnay hoặc mai chắc chắn sẽ có vì mấy hôm nay nay mình hơi bận nên không có thời gian.

manhkien94

manhkien94
Administrator
Administrator

Cập nhật ep 43 Go-busters.
Mong mọi người thông cảm vì nhóm ra sub chậm.
Thật sự thời gian này mình khá là bận, đi tối về muộn quá nên phải ngủ luôn hôm sau còn đi sớm=,=.
Nhưng mình sẽ cố gắng lúc nào có thời gian ngồi làm liền:).
Mong mọi người xem xong tiếp tục hóng ep 44 của nhóm và tham gia tích cực vào diễn đàn để diễn đàn của chúng ta đi lên bằng bạn bằng bècười ngoác miệng.

giapkimcuong

giapkimcuong
Member
Member

cố lên và cảm ơn nhiều, mong coi đến hết bộ ;wow;

tranlys

tranlys
V.I.P
V.I.P

hóng lâu, xem nó mới hứng thú ad à, Cảm ơn subteam nhiều ;wow;

trietdm2001vn